x

Login

Remember me
Forget password ?
x

sign up

Chapter 3 - THE SEXXY BOSS

  • 6001 words
  • 9000 words
  • Out of 15573 words

Category: Romance Story +18

Views 228

25 Jul 2025
Start ads
After Image Ads
sai tururi yake yi alamun ta fashashen ruwan ɗumi ne a ciki . Cike da Salɓi da gaji kasan mai maganan baya da hayaniya ta fara cewa " Umaimatu kiyi sauri ki fita da ruwan Shayin nan ,kar malam ya dawo gidan nan baki sallami wa'ancen jama'ar da kika tara ba..!

Ai Gwaggo Halipha na aika sayo bredi Amma har yanzu shiru , wallahi Bara yaron nan ya dawo sai naci uban sa , idan da yasan bai niyar zuwa mun ba ai dai sai ya faɗa mun tun nesa da ƙofa na nema wanda zan aika . Amma shine ya shanya Ni ,ga jama'a na ta jira na amma yayi shanshan . Assalamu alaikum Wai Umaima har yanzu ba'a kammala ba . Gani nan fitowa , taho Ɗan Sani ka ɗauka mun bokitin . Zangareren Saurayi ne ya shigo Ɗakin Gwaggo Ramatu da ko leda babu bare ayi tunanin samun kujeru haka ya ɗauka roban Shayin yana fita dashi . Juyawa Umaima tayi tana kallon Gwaggo da Al'amarin Umaima ya isheta don tun tana faɗa yanzu mamaki take tasa ma sarautar Allah ido ,yarinya ƙarama sai zafin Son kuɗi da nema , ko wani sana'a zata yi indai ana haɗa taro da sisi . Gwaggo kin ga Allah da ikon shi ,jiyan nan na fara wannan sana'ar sai da Shayin ,amma ji mutane kaman zasu tsage yau a cikin gidan nan . Murmushi Gwaggo Ramatu tayi kamin tace " Auta na Umaimatu mai jama'a . Dariya Umaima tayi tana faɗin Gwaggo na tafi to..! Allah yakawo kasuwa mai Albarka .

***
Juyawa tayi tana ƙara juyawa tare da kallon masu sayar ɗan waken nata ,wanda duk girman zauren nan mutane tsiraru ne a cikin ta , mamaki ne ya kamata ganin duk uban costomers ɗin ta masu sayan ɗan waken Nan nata jiya da yau duk babu su ,kamar wanda ta ci masu mutunci ta kore su , Ɗan Sani ne ya shigo hannun sa ɗauke da kofi ɗaya kuma roba yana faɗin Magajiya Gashi asamun ɗan Waken Saba'in . To mai gyaɗa ko manja? Ta tambayesa tana sa hannun ta tare da amsan roban Ɗan waken da yazo dashi . A zuba manja ne ..! To tace tare da aje roban nasa a gyefe tana iza itacen da ta zuba hayaƙi zauren yayi duhu duɗum saboda hayaƙin wannan itace. Cike da ƙosawa Ɗan Sani yace " Magajiya don Allah kiyi sauri ,ina so na biya Wurin Umaima na sai shayi , kar ya ƙare don tana fito da Shayin nan zauren gidan su kaman ta zubar ,yanzu haka naje layi zan gani ba kaɗan ba.


Jin maganan ɗan Sani yasa Magajiya saurin juyowa tana faɗin mene kace?? Shayi wake sayar da shayi a layin nan? . Au Ke Baki da labarin Shayin da Umaima ta fara sayarwa jiya , taɓ ai yanxu kika je zaki ga gaba ɗaya karkatakaf samarin layin nan a zauren gidan malam Ibrahim , kai ai gaskiya Umaima ta iya shayi yanda kasan jikar buzaye. Miƙa masa Ɗan waken Magajiya tayi jikin ta a sanyaye , tsayawa tayi jimm tana tunanin rashin kunya da tsaurin ido irin na Umaima , don ita idan tana sana'a to duk matan Layin nan basu isa su sayar da komai ba , har tayi ta gama ,amma yau gashi ta hadu da ƴar bana baƙwai. Miƙewa tayi don babu kowa a zauren kowa ta gama sallamar sa , sai tsuburin ɗan wake dake gaban ta babu mai siya , Hassatu..!! Hassatu!!! Nan Ta buɗe baki tana ƙwada kirar ƴar budurwan ƴar ta Hassatu , Cikin sauri Hassatu ta ƙarako madafin tare da faɗin Na'am Inna.. Ke zauna mun a wurin ɗan Waken Nan Yanxu naje na dawo . Ba tare da Hassatu ta tambaye ta lafiya ba , ta nufi mazaunin Ɗan waken tana zama , ita kuma Magajiya ta sa hannu tana ƙwance gyelenta da tasha ɗan mara dashi tana yafawa tare da saurin fita daga zauren.

A hanya ne tana tafe tana sambatu ita kaɗai kowa ya gaishe ta bata amsa masa ,don bata ji bata gani ,idanun ta kawai Umaimatu yake hasko mata . Gidan su Umaima da dafari zata nufa ,amma tuno da wacece Umaima indai akan kuɗi ne yanzu zata ci maka mutunci yasa ta juyawa tana nufar majalisa inda Malam Ibrahim yake zama duk lasar zuwa yammaci .

Umaima da har shayi ya ƙare an ƙara ɗaura wani an kawo zaure an rufe ta ,kawai ita dai taji anyi ball da roban Shayin ne ,tana ɗagowa wa zata gani Baba ne yake sababi da masifa ,tare da cewa " Minti biyu ya bada kowa yabar zauren nan ,ya ƙare maganan yana juyo wa ga Umaima kamin yace " Yanzu Magajiya mai ɗan wake ta faɗa mun komai , don haka bake ba wani sana'a na faɗa maki. Fati ne ke bada haƙuri ita dai Umaima shiru tayi don tasan waye Baba Ibrahim mahaifin ta a faɗa . Ciki ya shiga yana kirar sunan Gwaggo Ramatu , wanda kamin Kice kobo kowa ya watse yayi saura daga ita Sai Fatima. Shiru Umaima tayi kamin ta ɗago kaman Lady boss tana cewa " Zan kama shi , dole zan ga Sir Umair Boss. Wake Nan?? Fatima tayi maganan don ta kasa fahimtar inda Umaima ta nufa. Sir Umair Ahmad moddibo..! Zan tafi Lagos ko tayaya Zan nemo kudi ,dole sai wannan ministan tsaron ta biyani haƙini , miliyoyi fa tace..! Zani zanje gidan shi wannan ɗin THE SEXY BOSS...!!




Free page zai ƙare a page 5 Maza hanzarta wajen mallakar taki,
Regular grp₦300
Vip group₦500
special₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wanan number 08081202932 .



#SHERE
#MMN TDDY
#LUV YOU
_🕊️THE SEXY BOSS🕊️_


_WRITTEN BY:MMN TEDDY_


_PAGE 3_

Idan kin san You Are under 18,don Allah na roƙeki kar da ki karanta mun littafin nan , if you know you're above 18 , to sai dai nace asha karatu lafiya...💃💃
_________________________


"Cike da tsantsan mamaki Fatima ke kallon Umaima kamin tace" Ke Umaima bari wannan zancen fa , Son kuɗin namu bai kai ga hakan ba , yanxu dai muje muyi tunani mu fidda mawa kan mu da mafitar wani sana'ar ta daban ,wanda Baba Ba zai ƙi mana ba ,amma Ni dama ai nasan sana'ar shayi ba sana'a bace ga mu ƴaƴan Hausa Fulani . Wani irin kallo Umaima tayi mata kana tace " Ohk dama kin san da hakan shine baki faɗa mun gaskiya ba ? Ƙuri Fatima tayi mata da ido na tsoro don tasan wacece Umaima yanxu zata iya janyo ta ta kila na banza ,kuma bashi zai hana anjima ta zo har gidan su niman ta ba . Murmushi ta ƙaƙalo kamin tace Ma wa Umaima wani Abu ne ,taji Umaima ta cigaba da cewa " To Aini Alhmdllh , duk abun da nake yi ,niman na halal nakeyi ,ban taɓa zina ba , Amma layin nan fa , baka wuce gida ɗaya biyu baka samu ƙwarto ba , yara kuwa samari kaman su Baban gida mata nawa ne aka kama su dasu a ɗaki sunyi ƙwana da ƙwanaki ... Idan kuma kina ganin wasa muje yanxu ki fara gani ,sai ki tabbatar komai nace zanyi bashi da Aibi tun da bana Ƙwartanci.


Hummmm kuma da haka ne Umaima daɗi na dake aƙwai basira , yanxu kin san meye ,Magajiya itace ta haɗa mana wannan fitinan ,don haka wallahi kar mu rabu da ita ,muje mata yanxu . Dariya Umaima tayi kana tace " Habawa nice fa Umaima autan Umma Ramatu , Wallahi sai na rama abun da tayi mun . Fita sukayi daga soron suna fara bin lungunan layin , A hanya ne suka haɗu da Auwalu ,wanda duk layin anyi masa shaidar ƙwartanci , sam ya rasa ta inda zaiyi yayi galaba akan Umaima da ƙawarta Fatima . A da baya har cewa yayi yana Son Umaima , Amma da yaga Abun ba zaiyiwu ba don da zagin ashar ta raka shi , wannan yasa shi janyewa ,amma har ila yau ƙudurin sa na son lalata ta Yana Nan a zuciyar sa. Duƙawa yayi a bakin hanya irin lungun nan da buta ,kaman mai fitsari , nan ko ganin su Umaima ne yasa shi hakan . Fatima ne ta hango hannun sa akan kaciyar sa yana karkaɗa ta tare da girgiza ta , wannan yasa ta saurin cewa " Umaima mu sauya hanya kinga ga ɗan iskan can . Wani dariya Umaima tayi kana tace " baxan juya ba , kin san me yasa? , Girgiza mata kai Fatima tayi alamun a'a , nan ta cigaba da cewa " Saboda shine tsanin tafiya ta Lagos . Saurin kallon ta Fatima tayi , kana tace ban gane ba?.


Suna tafiyar basu tsaya ba ,take cewa " Kin manta shi ɗin Auwalu drivern Lagos ne.! Kar ki damu , idan mun bar nan zan maki bayani . Ganin suna tunkaro sa yasa Auwalu daɗa karkaɗa kaciyar nasa tana kar kar karrr . Har da ƙara juyo da ita don su gani da ƙyau . Wuce shi Umaima da Fatima suka yi har da rufe idanun su ,don duk tijarar su bata taɓa ganin Mazantakan ɗa namiji a waje ba sai yau ,sai da sukayi dan nisa ne suka ji yana yin wani Abu kamar mai shan yaji . Ashhh ...shiiiii . Auwalu idan ka kammala ina Son magana da kai don Allah.

Jin haka da yayi yasa shi saurin mai da Kaciyar tasa a wando yana nufo su tare da washe baki yana faɗin " Ai gani Malama Umaima. Ita ko Fatima saurin wuce shi tayi don plan suka shirya da tayi hakan. Auwalu na dade da fahimtar kana buƙatar wani Abu da ga gare Ni. To nima ina Son dai indai shiga wannan harkar ,amma kasan Unguwan nan ,da saka ido . Cikin sauri kamin ta ida maganan ya katse ta da cewa " Ba sai Kizo ɗaki na na zaure ba , ki ƙwana ma ba'a sani ba.

A'a haba dai Auwalu ba'a yi hakan ba , yanxu yaushe zaka tafi Lagos , sai mu tafi tare na ,zauna a masaukin ka na can , anan gida da layi ,za'a ɗauka sace Ni akayi , ka gane muyi watanin mu sannan mu dawo.! Kai Umaima wannan abu naki yayi ƙyau , nan da ƙwana biyu zan koma Lagos ,amma naso muyi tun kan Mu isa ,sai dai fasinjojin dake moton bazasu bari ba . To meye dai ba a masaukin ka Zan sauka ba ,ai har ma sai ka gaji . To amma ƙawar ki Fah?. No Auwalu Kar ka damu ,ita ma bata san komai akan wannan shirin namu ba , daga Ni sai kai. Kecewa da dariya yayi itama nan tasa dariyar tana cewa " Bari naje gidan mai ɗan wake naci Uwar ta.


***

Can nesa ta hango Fatima don gari har ya fara duhuwa , wannan yasa ta saurin isa tana cewa " muje gidan mai ɗan Waken can.

A zauren gidan da yake dumɗum ne taji Muryar Ƙyauta yana cewa " Ki cini da ƙyau Magajiya zan ƙara na ɗari biyu , can kuma a wannan duhun sai sukaji yaja wani irin nishi mai ƙarfi yana cewa " Duka zan saye , a hankali suka fara takawa zuwa rumfar zauren , wayam ba kowa sai daga zauren na biyu ne suke jin motsin su , ashe anan suke lafe ita da ƙyauta , dukan su babu wanda baya da Aure . Ji sukayi ƙyauta yana sambatu a hankali yana faɗin kicinye daɗiiii Mai ɗan wake , zan rinƙa aiko Maki da cefane ,don mijin ki baya da anfani ,ga tsufa ga Shi baya biya maki buƙata kiji daɗi irin na sauran mata. Yana maganan tare da murxa mawa magajiya Yamutsatsun nonuwan ta da suka ƙone suka manne da ƙirjin ta . Ga wasu jijiyoyi da suka raɗa . Amma da yake iskanci ne sam baya gani , sai murzasu yake yana shafawa tare da danna kan ta da bakin ta a saman tsuliyar sa . Itako ta zage sai sha masa take ,saboda yace zai saye ɗan wake ,gashi dama kuma yau babu kasuwar ɗan Waken . Inalallahi wai'ina ilaihir rajiun , Umaima tace Cike da raɗa tana rufe bakin ta da hannu . Ji tayi wani Abu fachal fachal da ta rasa meye yake wannan sauti kaman ruwa . A hankali ta kai kunnen ta ga Fatima da tayi mutuwar tsaye tana cewa " Fati Meye ke wannan fachal fachal ɗin?. Ke Umaima nima fa ban sani ba . Dama Magajiya karuwa ce?. Eh mana ba gashi kin gani ba Umaima.! Zan kawo washhhh Aahhh ushhh ka tare zai fita aahhhh washhh kasa ciki ciki aahhhh.... Rintse ido Umaima tayi don ta rasa meye Magajiya ke nufi da ciki , sam Fatima bata san lokacin da taji Muryar Umaima na cewa " Yah Allah ina roƙon ka kasa duk wani mazinaci namiji irin ƙyauta ka tona masa asiri a idon duniya , ko kuma ƙasa yayi hatsari a moto gindin sa ya fita ko ya ƙwanƙwatse ya dawo irin na mata...!


Buɗe baki Fatima tayi zata gudu Umaima ta riko ta ,tana cewa " Mai ɗan wake dama haka kike? Ashe yaudarar Baba Tsoho kikeyi?? To yau asirin ki ya tonu , har kina zuwa Wurin Baba na kina ce masa ya hanayi sana'a r shayi ,ke ga tijararriya , to Yanxu zan fara talla dake a duniya , kuma shayi yanxu na fara sayarwa . Tana gama faɗin haka ta juya cikin sauri itama Fatima tayo bayan ta. Magajiya ne da tayi mutuwar tsaye ,haka shima Ƙyauta don suna nanne da juna ,tsuliyar tasa na cikin nata ,sam ya kasa ciro ta ,don firgita da yayi da maganan da sukaji na Umaima . Suna jin motsin tafiyar ta , Magajiya ta saki wani irin ihu ƙasa ƙasa tana cewa " Tun da nake iskanci asirina bai taɓa tonuwa ba sai akan ka ƙyauta. Ka ja mun bala'i bani bakai . Ka matsa ka bani wuri , kar ka ƙara zuwa wuri na da wani Abu ,ka nema a gaba.


A maimakon Taga ya zare Sandar girman tasa ,gani taga ya daɗa shigar da ita ciki ,yana faɗin to bari nayi na ƙarshe . Kawai sai taji ya fara wani irin mata mugun ciiii yana zungura mata ƙatuwar Buran sa ciki ,yana buga mata gotso fat fat fat , kawai kake ji , yana ƙoƙarin ƙwaleta , wayy...washhh...ashhh Ƙyau....taaa..ya isa bana da ƙarfin nan Ashhh , a hankali ushhhh ahhh aiiiiiihhhhh , wayyo Ƙyauta wani uban gotso yayi mata ,kika ji fatttttt nan bakin ta ya ɓame , hannun sa yasa yana juyawa da ita tana kallon bangon tare da sa hannun ta ,tana dafa masa bangon , kina daɗiiii Magajiya baxan iya rabuwa dake ba , ki juuu..juyyyya.... Yayi maganan yana cire zanin ta baki ɗaya . Saurin sunkuyawa tayi zata duƙa , hakan yayi dai dai da saita Gindinsa ta ƙasan ta , yana zurata tare da fara buga mata gotso , abun da bata taɓa yi ba duk a yawon iskancin ta . Wani irin daɗi take ji ta gaban ta ta bayan ta. Washhh Aahhhh Ƙyauttt... Ashhh , shima haka yake ihun daɗi yana zura ta har da wani tsalle don dama kaman wanda haka yake sai iskanci. Shigar shigar shigar ,wayyo gindi daɗiiii ashhhhhh ƙyauta daɗiiiii...cikin wani irin murya kaman numfashin sa zai ɗauke yake faɗin " Daɗiiii Magajiya...Daɗiiii Ashhhhhh buɗaaaaa naji cikiiiii aahhhh gindi daɗiiiii zai fitaaaaa waii ashhhhhh ....jin ya fara jero mata wasu irin gigitattun gotso yasa ta cewa " Wayyyy Ƙyautaaaa.... Aahhhh Ƙyauttt ushhhh...

***

A hankali take saukowa daga stairs ɗin falon Idanun ta sanye cikin mediacal fari wanda yayi mata ƙyau ƙwarai ,dattijuwa ce wacce da gani kasan wata ce a gomnati , da ganin ta kaga cikakkiyar Hausa Fulani , farar mace mai kyakykyawa , wanda ƙyaun nata ya boye tsufan ta . cike da natsuwa ta sauko tana nufar royals cushines ɗin falon tana zama , tare da kallon plasma Tv ɗin da ya manaye rabin bangon falon , komai na wurin ado akayi masa kaman zinare duba ga komai na wurin golden ne da fari . Shigar Atampha ce a jikin ta ,yayin da naga wata ma'aikaciyar ta wato house maid tana nufo ta da ruwan roba da glass cup a haɗe . Miƙa mawa Hajiya Maryam tayi tana ɗan risinawa na girmamawa . Hoton Ɗan nata Umair Ahmad moddibo ake haskowa tare da faɗin Tallafin da ya bada na gidan marayu wanda ya saba ɗaukar nauyin karatun marayu duk shekara ,wannan karon Marayu fiye da ɗari ya ɗauki nauyin karatun su har zuwa jami'a ,wannan ne yasa ake ta jinjina masa kowa na ƙasa na Son Barka da masa fatan alheri . Niko nace ba kowa ne yasan halin sa ba , sai Ni Mmn teddy da kuma dadiron nasa . Murmushi Hajiya Maryam tayi tana faɗin "Umair...! Saudatu..! Na'am Hajiya .. mai aikin nata ta amsa mata ki shirya a satin nan zan tafi Lagos duba yaro na naga yana lafiya . Bata jira jin me Saudatu zata ce ba ,ta juya tana miƙewa tare da barin wurin .

***

Gidan Hajiya Turai wato Uwar gidan Alh Ahmad moddibo mahaifin Umair kenan , Ita ce Uwar gidan sa , Don bata taɓa haihuwa dashi ba , Umair ne babban ɗan sa , kuma a lokacin da ya auro mahaifiyar sa baturiya ce ta ƙasar Oustralia , musulma ce , Amma sai bata yi tsawon rai ba , a lokacin da ta rasu Umair na da shekaru 13 a duniya , wannan yasa Dangin ta rokon Daddy wato Alh Ahmad suka amshi Umair , acan ƙasar yayi karatun shi , kuma tun yana ƙaramin yaro ya cigaba da gudanar da komai na dukiyar mahaifiyar sa , wanda yake can ƙasar da kuma na gida Nigeria . Bayan rasuwar
End Ads